Andrew Symonds : ऑस्ट्रेलियाचा ऑल राऊंडर माजी क्रिकेटपटू अँड्र्यू सायमंड्सचा कार अपघातात मृत्यू

Andrew Symonds : ऑस्ट्रेलियाचा ऑल राऊंडर माजी क्रिकेटपटू अँड्र्यू सायमंड्सचा कार अपघातात मृत्यू
Andrew Symonds : ऑस्ट्रेलियाचा ऑल राऊंडर माजी क्रिकेटपटू अँड्र्यू सायमंड्सचा कार अपघातात मृत्यू<p style="text-align: justify;"><strong><a href="https://marathi.abplive.com/topic/Andrew-Symonds">Andrew Symonds Death in Car Accident :</a></strong> ऑस्ट्रेलियाचा (Australia) ऑल राऊंडर माजी क्रिकेटपटू <strong><a href="https://marathi.abplive.com/topic/Andrew-Symonds">अँड्र्यू सायमंड्स</a></strong>चा कार अपघातात मृत्यू झाला आहे. सायमंड्सचं वयाच्या 46 व्या वर्षी निधन झालं आहे. ऑस्ट्रेलियाचा माजी अष्टपैलू खेळाडू अँड्र्यू सायमंड्सच्या कारला शनिवारी रात्री 10.30 च्या सुमारास टाऊन्सविलेच्या पश्चिमेला 50 किमी अंतरावर असलेल्या हर्वे रेंजमध्ये अपघात झाला. या अपघातात सायमंड्स निधन झालं आहे.</p>
<p style="text-align: justify;">&nbsp;</p>Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

en_USEnglish
%d bloggers like this: