BMC Election 2022 Ward 24 bhajiwadi thakur complex central Ordnance Depot  : मुंबई मनपा निवडणूक

BMC Election 2022 Ward 24 bhajiwadi thakur complex central Ordnance Depot  : मुंबई मनपा निवडणूक
BMC Election 2022 Ward 24 bhajiwadi thakur complex central Ordnance Depot  : मुंबई मनपा निवडणूक


Mumbai BMC Election 2022 Ward 24  bhajiwadi thakur complex central Ordnance Depot  : मुंबई मनपा निवडणूक वॉर्ड 24, भाजी वाडी , ठाकूर कॉम्पलेक्स, सेंट्रल ऑडंन्स डेपो  : मुंबई महानगरपालिकेचा वॉर्ड/प्रभाग क्रमांक 24 अर्थात भाजी वाडी , ठाकूर कॉम्पलेक्स, सेंट्रल ऑडंन्स डेपो. नव्या प्रभागरचनेनुसार वॉर्ड 24 मध्ये भाजी वाडी , ठाकूर कॉम्पलेक्स, सेंट्रल ऑडंन्स डेपो या प्रमुख ठिकाणे, वस्ती/नगरे यांचा समावेश आहे. 

मागील निवडणुकीत म्हणजे 2017 मध्ये या वॉर्डमध्ये भाजपच्या (BJP)  सुनिता यादव  (Sunita Yadav) यांनी बाजी मारली होती. त्यावेळी त्यांनी शिवसेनेच्या (Shiv Sena) उमेदवार प्राजक्ता सावंत (prajakta sawant) यांचा पराभव केला होता. गेल्या निवडणुकीत सर्व पक्ष स्वतंत्र लढले होते. त्यावेळी भाजपसोबत सत्तेत असलेली शिवसेना मुंबई निवडणुकीत मात्र वेगवेगळे लढले होते. 

वॉर्ड कुठून कुठपर्यंत? 

प्रभागात भाजी वाडी , ठाकूर कॉम्पलेक्स, सेंट्रल ऑडंन्स डेपो या प्रमुख ठिकाणे, वस्ती/नगरे

विद्यमान नगरसेवक 2017 ते 2022 :  सुनिता यादव – भाजप 

BMC Election 2022 मुंबई मनपा निवडणूक वॉर्ड 24


 Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

en_USEnglish
%d bloggers like this: