BMC Election 2022 Ward 23 parekh nagar patel nagar kamla nagar : मुंबई मनपा निवडणूक वॉर्ड 23

BMC Election 2022 Ward 23 parekh nagar patel nagar kamla nagar : मुंबई मनपा निवडणूक वॉर्ड 23
BMC Election 2022 Ward 23 parekh nagar patel nagar kamla nagar : मुंबई मनपा निवडणूक वॉर्ड 23


BMC Election 2022 Ward 23 parekh nagar patel nagar kamla nagar : मुंबई मनपा निवडणूक वॉर्ड 23 पारेख नगर , पटेल नगर , कमला नगर   : मुंबई महानगरपालिकेचा वॉर्ड/प्रभाग क्रमांक 23 अर्थात पारेख नगर , पटेल नगर , कमला नगर. नव्या प्रभागरचनेनुसार वॉर्ड 23 मध्ये पारेख नगर , पटेल नगर , कमला नगर या प्रमुख ठिकाणे वस्ती / नगरे यांचा समावेश आहे.

मागील निवडणुकीत म्हणजे 2017 मध्ये या वॉर्डमध्ये भाजपच्या  (BJP) शिवकुमार झा (Shivkumar jha) यांनी बाजी मारली होती. त्यावेळी त्यांनी शिवसेनेचे  (shiv sena) उमेदवारअशोक सावंत (Ashok sawant) यांचा पराभव केला होता. गेल्या निवडणुकीत सर्व पक्ष स्वतंत्र लढले होते. त्यावेळी भाजपसोबत सत्तेत असलेली शिवसेना मुंबई निवडणुकीत मात्र वेगवेगळे लढले होते. 

वॉर्ड कुठून कुठपर्यंत? 

प्रभागात पारेख नगर , पटेल नगर , कमला नगर या प्रमुख ठिकाणे वस्ती / नगरे

विद्यमान नगरसेवक 2017 ते 2022 : शिवकुमार झा – भाजप 

BMC Election 2022 मुंबई मनपा निवडणूक वॉर्ड 23
Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.

en_USEnglish
%d bloggers like this: