हनिमूनला गेलेल्या नववधूसमोर आले पतीचे धक्कादायक सत्य; पोलिसात केली तक्रार

हनिमूनला गेलेल्या नववधूसमोर आले पतीचे धक्कादायक सत्य; पोलिसात केली तक्रार

[ad_1]

इंदूरः नववधूने लग्नानंतर काहीच दिवसांत आपल्या पतीसह सासरच्या अन्य लोकांवर हुंड्यासाठी छळ केल्याचा आरोप करत तक्रार दाखल केली आहे. सासरच्या मंडळींनी लग्नाआधी नवऱ्याच्या आजारपणाबद्दल लपवून ठेवल्याचा आरोपही महिलेने केला आहे. त्याचबरोबर, पती नपुंसक असल्याची गोष्ट हनिमुनला कळली, असंही तिने आपल्या तक्रारीत म्हटलं आहे.

पतीच्या आजारपणाबद्दल सासरच्या मंडळींनी जाणीवपूर्वक लपवून ठेवलं याचा जाब विचारल्यानंतर सासरच्यांनी तिला मारहाण आणि हुंड्यासाठी छळ करत असल्याचा आरोप केला. या प्रकरणी महिलेनने पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल केली आहे. फेब्रुवारी २०२२मध्ये दोन्ही कुटुंबांच्या सहमतीने लग्न झालं होतं. वधुपक्षाने हुंड्यांच्या सामानाव्यतिरिक्त ५ लाख रुपये वरपक्षाला दिले होते, असंही पीडितेने तक्रारीत म्हटलं आहे.

लग्नानंतर पीडिता मुंबईला आपल्या सासरी आली. तिथे जवळपास एक महिना राहिल्यानंतरही महिलेच्या पतीने तिच्यासोबत शारिरीक संबंध ठेवले नाहीत. त्यानंतर हनिमूनला गेल्यानंतर पती नपुंसक असल्याचे सत्य कळले. पीडिताने ही गोष्ट जेव्हा तिच्या सासरी कळवल्यानंतर सासरच्यामंडळीने तिलाच मारहाण केली. त्याचबरोबर, तिच्याकडून १० लाख रुपयांची मागणी केली व तिला घराबाहेर काढले.

वाचाः Modi@8: कृषी कायदे ते नोटाबंदी, मोदी सरकारच्या आठ धडाकेबाज निर्णयांची जगात चर्चा

पिडीत महिलेने नवरा, सासू, सासरे नणंद आणि नणंदेच्या नवऱ्याविरोधात तक्रार दाखल केली आहे. या प्रकरणी पोलिस अधिक तपास करत आहेत.

वाचाः आज ईडीने कुठे धाड टाकली; ही आहेत सात ठिकाणे,मुंबई, पुणे, दापोली आणि…

[ad_2]

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *